เกษตรลุงคิม

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกษตรลุงคิม สูตรปุ๋ย ปุ๋ยอินทรีย์

อยากทราบวิธีการติดตั้งระบบสปริงเกอร์

Nardaeng

อยากทราบวิธีการติดตั้งระบบสปริงเกอร์ Empty อยากทราบวิธีการติดตั้งระบบสปริงเกอร์

ตั้งหัวข้อ  Nardaeng Wed Aug 26, 2009 3:24 pm

สวัสดีครับ
    อยากทราบว่าการติดตั้งระบบสปริงเกอร์ที่ลุงคิมใช้อยู่ว่า
    ติดตั้งแบบใด ใช้หัวจ่ายขยาดเท่าไร พื้นที่เพาะปลูกประมาณ 15 ไร่ครับ
    ถ้าจะกรุณาขอภาพตัวอย่างด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 10:02 pm